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Teleza na Hii!

Bima ya Afya ya Familia
kwa TZS 200,000 tu!




UmeBima 3.0_Afya Salama.pdf 2 02/03/2023

08:41

MPANGO WA BIMA YA AFYAYA AFYA SALAMA

UTANGULIZI

Huu ni mpango maalumu wa bima nafuu ya afya kwa ajili ya watu binafsi,
familia na vikundi mbalimbali

FAIDA ZA MPANGO HUU NI ZIPI?

Mpango huu unatoa mafao yaliyotajwa hapo chini. Mafao hayo
yatatolewa kwa kuzingatia sheria na masharti ya mpango huu. MAFAO

Mwanachama na mtegemezi mmoja TZS 350,000
Mwanachama na wategemezi wawili TZS 400,000
M h t i wa tat

Za\i/:nac ama na wategemezi wa tatu na 75 450,000

YOTE NI KWA FAMILIA NZIMA KWA MWAKA.

MAFAO YALIYOMO KATIKA MPANG
YA AFYA SALAMA

P h

/A BIMA

UKOMO WA MAFAO YA KULAZWA inagharamia

zaidi

yote ya lini baada tu ya kupata idhini
ya awali
Mwanachama peke yake TZS 2,000,000
Mwanachama na mtegemezi mmoja TZS 2,500,000
Mwanachama na wategemezi wawili TZS 2,750,000
Mwanachama na wategemezi watatu au 75 3,000,000

Wodi ya jumla/wengi kwa
matibabu ya kulazwa

Imejumuishwa

ICU &ICCU

Imejumuishwa

Chumba cha upasuaji,
oparesheni, madawa, vifaa tiba, huduma za
damu & kusafisha/kufunga vidonda

Imejumuishwa

Kumuona daktari & Matibabu

Imejumuishwa

Tiba za mionzi zikiwemo X-Ray, Ultrasound,
CT Scan, MRI & Bone Densitometry scan
(ukomo wa malipo kwa matibabu haya ni
TZS 500,000)

Imejumuishwa

Vipimo vya Maabara kwa
mwanachama aliyelazwa

Imejumuishwa

Mazoezi tiba kwa mgonjwa aliyelazwa

Imejumuishwa

kwa kawaida au oparesheni, na matatizo
mengine yatakayotokana na ujauzito, kabla,
wakati na baada ya kujifungua). Ukomo wa
malipo kwa matibabu hay ani TZS 600,000.

Uzazi (kliniki ya wajawazito, wodi, kujifungua

Imejumuishwa

Oparesheni za usoni, mifupa ya usoni na
mdomoni kwa matatizo ya kansa na ajali

Imejumuishwa

Matibabu ya kansa

Imejumuishwa

Magonjwa Sugu au ya muda mrefu na
magonjwa nyemelezi yanayohusiana na
maambukizi ya virusi vya Ukimwi na Ukimwi

Kumuona mganga & mganga mbobezi

Imejumuishwa

MAFAO YA MAGONJWA YA NJE (Ndani ya Tanzania tu)

Imejumuishwa

X-Ray

Imejumuishwa

Vipimo vya maabara

Imejumuishwa

Majeraha na dharura

Imejumuishwa

Madawa ya magonjwa ya muda mfupi na
mrefu

Imejumuishwa

Ukomo wa mafao ya magonjwa ya nje kwa Mwanachama/Familia

‘ Mwanachama peke yake

| 125 300,000

ICU - Kitengo cha wagonjwa wanaohitaji uangalizi wa karibu/mahututi
ICCU - Kitengo cha wagonjwa wanaohitaji uangalizi wa karibu wa moyo.

JEDWALI LA MALIPO:

MALIPO YA MWAKA YA BIMA KWA FAMILIA

Mwanachama pekee hadi familia ya watu TZ5 200,000
wanne (M+3)
Mwanachama yeyote atakayeongezeka TZS 80,000

ANGALIZO:

Kutakuwa na ukomo wa matibabu ya nje kwa siku kwa mwanachama
hadi TZS 60,000

SIFA ZA ANAYESTAHILI KUJIUNGA NA MPANGO HUU WA BIMA

« Umri wa juu wa kujiunga ni miaka 70

« Ukubwa wa familia ni Mwanachama na wategemezi watano. Hii
inajumuisha Mwanachama mchangiaji, mwenza wa ndoa na Watoto
wake wa kuwazaa wanne wenye umri chini ya miaka hadi 18. Mpango
huu utajumuisha pia mtoto tegemezi mwenye umri chini ya miaka 21
ambaye hajaoa/kuolewa na bado ni mwanafunzi katika chuo/taasisi
inayotambuliwa na Serikali

« Mwanachama ataruhusiwa kupata huduma kupitia vituo vya Afya/
Hospitali na Maduka ya Dawa yaliyoorodheshwa.

KIPINDI CHA KUSUBIRIA

- Miezi tisa ya kusubiria kwa matibabu yote yanayohusiana na Uzazi

« Miezi kumi na mbili ya kusubiria kwa Matibabu ya kulazwa ya muda
mrefu na magonjwa ambayo mwanachama/mtegemezi alikuwa nayo
kabla ya kujiunga na bima

HUDUMA AMBAZO HAZIPO KATIKA BIMA Hil

Huduma zifuatazo hazitakuwa sehemu ya bima hii

« Gharama zilizokwisha lipwa na bima nyingine kwa tatizo/ugonjwa huo
huo

« Magonjwa/matatizo ya meno na macho isipokuwa yale yanayotokana
na ajali

« Matibabu yaliyofanyika kwa mtoa huduma asiyekuwa na mkataba na
Strategis Insurance (T) Limited.

« Matibabu/upasuaji wowote ule uliofanyika kwa ajili ya urembo ama
upasuaji wa plastiki

« Uzazi wa mpango na matibabu ya utasa

« Matibabu ya mwanachama kulipa fedha taslimu kwa mtoa huduma kwa
lengo la kuja kuomba kurudishiwa fedha.

Rejea karatasi ya mpango kwa idadi kamili ya matibabu/vifaa/huduma
zisizokuwemo kwenye mpango hu una mengineyo.

Strategis Insurance Tanzania Limited.

Piga 0800 002 002
kwa maelezo zaidi.

o Masharti kuzigatiwo.

| $ Strategis

Insurance.




