

Biashara Mipango...

Bima ya Machinga.
Fidia hadi laki 5 kwa
elfu 10 tu.

Piga **0800 002 002** kwa maelezo zaidi.

Vigezo na Masharti kuzigatiwa.



Bima ya Machinga

Bima hii ni ya wafanyabiashara wadogo (Machinga) ambayo hutoa fidia dhidi ya upotevu wa mali za biashara kutokana na moto au mafuriko sokoni.

Bima hii ni dhidi ya:

- Moto
- Mafuriko

Kinachofidiwa:

- Mali za biashara dhidi ya majanga ya moto na mafuriko

Fidia ya Ziada:

- Ajali ya Kuumia kwa Mfanyabiashara hadi Tzs. 500,000
- Kifo na Ulemavu wa Kudumu tu

Faida Nyingine za Bima Hii:

- Malipo kamili ya Bima iliyokatwa
- Hakuna Makato ya Uchangiaji wakati Wa Majanga

Bima hii haitalipa yafwatayo:

- Uporaji
- Wizi
- Ujambazi

Taarifa zinazohitajika ili kupata bima:

- Thamani ya Jengo (On reinstatement value)
- Thamani ya mali
- Eneo la Biashara
- Namba ya kizimba cha machininga

Mchakato wa Kufuatilia Madai ya Fidia

- **Taarifa ya Ajali/ Janga**
 - Kuripoti madai kwa tawi la karibu la NMB
 - Tupigie Kituo Chetu cha Mawasiliano 0800 002 002 Bila Malipo!
- Tuma Barua Pepe kwenda Bancassurance@nmbbank.co.tz

Uwasilishaji wa Hati kwenye Matawi

- Fomu rahisi ya madai ijazwe na chama
- Kitambulisho (Kadi ya Machinga au NIDA au Kitambulisho cha Mpiga Kura)
- Barua ya utambulisho kutoka kwa chama

Vipengele	Maoni	
Matukio Yanayoshughulikiwa	Uharibifu wa bidhaa kutokana na moto na mafuriko	
Jumla ya Bima (Kiasi cha Bima)	Pendekezo la Jumla ya Bima (Vifurushi)	Pendekezo la Bei (pamoja na VAT)
	500,000	10,000
	1,000,000	15,000
	2,000,000	20,000
	3,000,000	25,000
	4,000,000	30,000
	5,000,000	40,000
	7,500,000	50,000
	10,000,000	60,000
Faida Nyingine za Bima Hii	- Malipo kamili ya Bima iliyokatwa - Hakuna Makato ya Uchangiaji wakati Wa Majanga	
Bima hii haitalipa yafwatayo	Uporaji/Wizi/Ujambazi	
Fidia ya Ziada	Ajali binafsi hadi Tzs. 500,000 • Kifo na Ulemavu wa Kudumu tu	

Inapokatikana
Katika Matawi ya NMB yaliyosambaa nchi nzima.