
UWAKILISHI 

 

Kwa: 
Katibu wa Benki, 
NMB Bank PLC, 
NMB Makao Makuu,  
Barabara ya Ali Hassan 
Mwinyi/Ohio,  
S.L.P 9213,  
Dar es Salaam 
 

 

 

Mimi/Sisi……………………………………………………………………………………………………………………………………
…….wa ……………………………………………………………………………………………. Mjumbe/Wajumbe wa 
NMB BANK PLC ambaye/ambao nimeruhusiwa/tumeruhusiwa kupiga kura, 
ninamchagua/tunamchagua…………………………………………………………mwenye barua 
pepe…………………………………………………… na namba ya simu ……………………………………………………… 
kama Mwakilishi kupiga kura kwa niaba yangu/yetu kwenye MKUTANO MKUU WA ISHIRINI NA 
SITA WA MWAKA wa kampuni utakaofanyika katika Ukumbi wa Mikutano wa Kimataifa wa Julius 
Nyerere (JNICC) Siku ya Jumatano Tarehe 10 Juni, 2026 kuanzia Saa 4 Asubuhi, hata katika kuahirishwa 
kwake. 

Imesainiwa  tarehe ………………………………………….….siku ya …………………………………………………. 2026 

 

Sahihi ya/za mwanahisa/wanahisa …………………………………………………………………………… 

 

Angalizo: Mwanahisa anayeruhusiwa kuhudhuria na kupiga kura anaweza kuchagua, kwa maandishi 
mwakilishi kuhudhuria, kupiga kura na kuongea kwa niaba yake. Mwakilishi sio lazima awe 
mwanahisa wa kampuni. 

Fomu hii ijazwe kikamilifu na kurejeshwa ofisi ya Katibu wa Kampuni NMB Makao Makuu 
au kwa njia ya kielekroniki kabla ya tarehe 9 Juni, 2025 Saa 4.00 Asubuhi kupitia barua ya 
pepe ya Katibu wa Kampuni: Farija.Ghikas@nmbbank.co.tz.  


