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Close to you

TAARIFA YA MKUTANO MKUU
WA 26 WA WANAHISA WA
BENKI YA NMB

TAARIFA INATOLEWA KWAMBA MKUTANO MKUU WA ISHIRINI NA SITA (26) WA MWAKA WA WANAHISA WA
BENKI YA NMB UTAFANYIKA KATIKA UKUMBI WA MIKUTANO WA KIMATAIFA WA JULIUS NYERERE (JNICC),
DAR ES SALAAM SIKU YA JUMATANO TAREHE 10 JUNI, 2026 KUANZIA SAA 4 ASUBUHI.

AJENDA YA MKUTANO ITAKUWA KAMA IFUATAVYO:

26.1 TAARIFA NA AKIDI

26.2  KUPITISHA AJENDA ZA MKUTANO

26.3 KUTHIBITISHA KUMBUKUMBU ZA MKUTANO MKUU WA 25 ULIOFANYIKA TAREHE 5 JUNI 2025

264 YATOKANAYO NA MKUTANO WA 25 WA WANAHISA

26.5 KUPOKEA, KUJADILI NA KUPITISHA RIPOTI YA WAKURUGENZI NA TAARIFA YA FEDHA KWA MWAKA
ULIOISHIA TAREHE 31 DISEMBA 2025

26.6 KUIDHINISHA GAWIO KWA MWAKA ULIOISHIA TAREHE 31 DISEMBA 2025

26.7 KUPOKEA NA KUIDHINISHA VIWANGO VYA MALIPO YA WAKURUGENZI

26.8 KUJIUZULU NA UTEUZI WA WAKURUGENZI

269 KUPOKEA NA KUTHIBITISHA UTEUZI WA WAKAGUZI WA HESABU KWA MWAKA WA FEDHA 2026

26.10 KUIDHINISHA UANZISHWAJI WA MAKAMPUNI TANZU

26.117 KUIDHINISHA MAPENDEKEZO YA MABADILIKO YA MUUNDO

26.12 MENGINEYO

MAELEZO MUHIMU

1. Mwanahisa anayetarajia kuhudhuria Mkutano anatakiwa kuwasilisha namba ya CDS, kama inavyoonekana
katika Hati ya Uwekezaji wa Hisa (Depository Receipt) pamoja na kitambulisho halali.

2. Mwanahisa anayeruhusiwa kuhudhuria na kupiga kura kwenye Mkutano anaruhusiwa kuchagua mwakilishi

kuhudhuria na kupiga kura kwa niaba yake kwa kufuata / kuzingatia Sheria na Katiba za Kampuni. Fomu ya

uwakilishi inapatikana kwenye tovuti ya Benki (www.nmbbank.co.tz) na kwenye matawi ya Benki ya NMB.

Fomu ya uwakilishi iwasilishwe kwenye ofisi ya Katibu wa Kampuni, NMB Makao Makuu au kwa njia ya

kielektroniki kwa barua pepe Farija.Ghikas@nmbbank.co.tz kabla ya Saa 4 asubuhi Jumanne tarehe 9 Juni

2026.

Mwanahisa anayetarajia kuhudhuria kikao atatakiwa kuhudhuria kwa gharama zake.

4.  BodiyaWakurugenzi inapendekeza malipo gawio la kawaida la TZS 504.26 kwa kila hisa, pamoja na gawio
maalum la TZS 105.89 kwa kila hisa, hivyo kufanya jumla ya gawio lililopendekewa kuwa TZS 610.15 kwa kila
hisa. Hii inawakilisha jumla ya malipo ya gawio ya TZS 305.08 bilioni kutoka kwenye faida baada ya kodi ya
mwaka 2025 ya TZS 756 bilioni.
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TAREHE ZA KUZINGATIA

- Tarehe yaTangazo: -20 Mei 2026
«  Hisa kuuzwa pamoja na gawio: -20 Mei 2026
+  Mwisho wa hisa kuuzwa pamoja na gawio: - 10 Juni 2026
- Hisa kuanza kuuzwa bila gawio: - 11 Juni 2026
- Daftari la wanahisa kufungwa: - 12 Juni 2026
+  Malipo ya gawio kwa wanahisa: kuanzia tarehe: - 24 Juni 2026

Kwa Amri ya Bodi.

Farija Ghikas
Katibu wa Kampuni
20 Mei 2026

www.nmbbank.co.tz



