

UWAKILISHI

Kwa:

**Kaimu Katibu wa Benki,
NMB Bank PLC,
NMB Makao Makuu,
Barabara ya Ali Hassan
Mwinyi/Ohio,
S.L.P 9213,
Dar es Salaam**

Mimi/Sisi.....

.....wa Mjumbe/Wajumbe wa
NMB BANK PLC ambaye/ambao nimeruhusiwa/tumeruhusiwa kupiga kura,
ninamchagua/tunamchagua.....mwenye barua
pepe..... na namba ya simu

kama Mwakilishi kupiga kura kwa niaba yangu/yetu kwenye MKUTANO MKUU WA ISHIRINI NA
TANO WA MWAKA wa kampuni utakaofanyika katika njia ya mtandao siku ya Ijumaa tarehe 5
Juni 2025, hata katika kuahirishwa kwake.

Imesainiwa tarehesiku ya 2025

Sahihi ya/za mwanachama/wanachama

Angalizo: Mwanachama anayeruhusiwa kuhudhuria na kupiga kura anaweza kuchagua, kwa
maandishi mwakilishi kuhudhuria, kupiga kura na kuongea kwa niaba yake. Mwakilishi pia
si lazima awe mjumbe wa kampuni.

Fomu hii ijazwe kikamilifu na kurejeshwa kwa njia ya kielekroniki kabla ya tarehe 4 Juni,
2025 Saa 4.00 Asubuhi kupitia barua ya pepe ya Katibu wa Benki:
consolatha.resto@nmbbank.co.tz.