
UWAKILISHI 

 

 

Kwa: 
Katibu wa Benki, 
Benki ya NMB, 
Makao Makuu ya NMB, 
Barabara ya Ali Hassan, 
Mwinyi/Ohio,  
S.L.P 9213,  
Dar es Salaam. 
 

 

 

Mimi/Sisi……………………………………………………………………………………………………………………………………
…….wa ……………………………………………………………………………………………. Mjumbe/Wajumbe wa 
Benki ya NMB ambaye/ambao nimeruhusiwa/tumeruhusiwa kupiga kura, 
ninamchagua/tunamchagua…………………………………………………………mwenye barua 
pepe…………………………………………………… na namba ya simu ……………………………………………………… 
kama Mwakilishi kupiga kura kwa niaba yangu/yetu kwenye MKUTANO MKUU WA ISHIRINI NA 
NNE WA MWAKA wa kampuni utakaofanyika katika njia ya mtandao siku ya Ijumaa tarehe 7 
Juni 2024, hata katika kuahirishwa kwake. 

Imesainiwa  tarehe ………………………………………….….siku ya …………………………………………………. 2024 

 

Sahihi ya/za mwanachama/wanachama ………………………………………………………………………………. 

 

Angalizo: Mwanachama anayeruhusiwa kuhudhuria na kupiga kura anaweza kuchagua, kwa 
maandishi mwakilishi kuhudhuria, kupiga kura na kuongea kwa niaba yake. Mwakilishi pia 
si lazima awe mjumbe wa kampuni. 

Fomu hii ijazwe kikamilifu na kuwasilishwakwenye ofisi ya katibu wa Benki iliyopo Makao 
Makuu ya Benki ya NMB au kwa njia ya mtandao kupitia barua pepe 
Mwantumu.Salim@nmbbank.co.tz kabla ya saa 4 asubuhi siku ya Alhamisi tarehe 6 Juni 
2024. 


