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Taarifa inatolewa kwamba Mkutano Mkuu wa 24 wa mwaka wa wanahisa wa Benki ya NMB 
utafanyika kwa njia ya mtandao siku ya Ijumaa tarehe 7 Juni, 2024 kuanzia saa 4 asubuhi. 
Ajenda itakuwa kama ifuatavyo:

24.1  MATANGAZO NA AKIDI

24.2  KUPITISHA AJENDA ZA MKUTANO

24.3  KUTHIBITISHA KUMBUKUMBU ZA MKUTANO MKUU WA 23 ULIOFANYIKA TAREHE 2 JUNI 2023

24.4  YATOKANAYO NA MKUTANO WA 23 WA WANAHISA

24.5  KUPOKEA, KUJADILI NA KUPITISHA RIPOTI YA WAKURUGENZI NA TAARIFA ZA FEDHA KWA   
   MWAKA ULIOISHIA TAREHE 31 DISEMBA 2023

24.6  KUIDHINISHA GAWIO KWA MWAKA ULIOISHIA TAREHE 31 DISEMBA 2023

24.7  KUPOKEA NA KUIDHINISHA VIWANGO VYA MALIPO YA WAKURUGENZI

24.8  KUJIUZULU NA UTEUZI WA WAKURUGENZI

24.9  KUPOKEA NA KUTHIBITISHA UTEUZI WA WAKAGUZI WA HESABU KWA MWAKA WA FEDHA 2024

24.10  MENGINEYO

MAELEZO MUHIMU

1. Wanahisa wanaotarajia kuhudhuria Mkutano lazima wawe na CDS namba ambazo zinapatikana
 kwenye risiti ya uwekezaji wa hisa (Depository receipt) au Taarifa ya Akaunti (CSDR Account   
 Statement).

2. Wanahisa ambao hawataweza kuhudhuria Mkutano wanaruhusiwa kuchagua wawakilishi 
watakaohudhuria na kupiga kura kwa niaba yao kwa kufuata/kuzingatia sheria na Katiba ya 
Kampuni. Fomu ya uwakilishi lazima ijazwe na kuwasilishwa kwenye ofisi ya Katibu wa Benki iliyopo 
Makao Makuu ya Benki ya NMB au kwa njia ya mtandao kupitia barua pepe 
Mwantumu.Salim@nmbbank.co.tz kabla ya saa 4 asubuhi siku ya Alhamis tarehe 6 Juni 2024.

3. Wanahisa wanaotarajia kuhudhuria kikao watahudhuria kwa njia ya mtandao. Nakala za taarifa ya
 mwaka na fomu za mwakilishi (proxy forms) zitapatikana matawini na kwenye tovuti ya Benki ya  
 NMB (www.nmbbank.co.tz).

4. Wakurugenzi wamependekeza malipo ya gawio la shilingi 361.18 kwa kila hisa, ambayo ni jumla ya
 shilingi bilioni 180.59 kutokana na faida ya mwaka 2023.

Tarehe za kuzingatia:

Tarehe ya tangazo:    - 15 Mei 2024
Hisa kuuzwa pamoja na gawio :   - 15 Mei 2024 
Mwisho wa hisa kuuzwa pamoja na gawio : - 05 Juni 2024 
Hisa kuanza kuuzwa bila gawio:   - 06 Juni 2024 na kuendelea
Daftari la wanahisa kufungwa:   - 10 Juni 2024 
Malipo ya gawio kwa wanahisa:   - 19 Juni 2024

Kwa agizo la Bodi.

Mwantumu Salim
Katibu wa Kampuni
15 Mei 2024
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