
Taarifa inatolewa kwamba Mkutano Mkuu wa 23 wa mwaka wa wanahisa wa Benki ya NMB utafanyika kwa 
njia ya mtandao kuanzia saa 4 asubuhi siku ya Ijumaa, Juni 2, 2023. Agenda itakuwa kama ifuatavyo:

23.1  MATANGAZO NA AKIDI
23.2  KUPITISHA AJENDA ZA MKUTANO
23.3  KUTHIBITISHA KUMBUKUMBU ZA MKUTANO MKUU WA 22 ULIOFANYIKA TAREHE 3 JUNI 2022
23.4  YATOKANAYO NA MKUTANO WA 22 WA WANAHISA
23.5  KUPOKEA, KUJADILI NA KUPITISHA RIPOTI YA WAKURUGENZI NA TAARIFA ZA FEDHA KWA MWAKA ULIOISHIA  
  31 DISEMBA 2022
23.6  KUIDHINISHA GAWIO KWA MWAKA ULIOISHIA 31 DISEMBA 2022
23.7  KUPOKEA NA KUIDHINISHA MALIPO YA WAKURUGENZI
23.8  KUJIUZULU NA UTEUZI WA WAKURUGENZI
23.9  KUPOKEA NA KUTHIBITISHA UTEUZI WA WAKAGUZI WA HESABU KWA MWAKA UNAOMALIZIKA 31 DISEMBA 2023
23.10 MENGINEYO

MAELEZO MUHIMU

1. Wanahisa wanaotarajia kuhudhuria Mkutano lazima wawe na CDS namba ambazo zinapatikana kwenye risiti ya  
 uwekezaji wa hisa (Depositoty receipt).
2. Wanahisa ambao hawataweza kuhudhuria Mkutano binafsi kwa njia ya mtandao wanaruhusiwa  kuchagua  
 wawakilishi wataohudhuria na kupiga kura kwa niaba yao kwa kufuata/kuzingatia taratibu na Sheria za   
 Kampuni. Fomu ya uwakilishi lazima ijazwe na kuwasilishwa kwenye o�si ya Katibu wa Benki NMB Makao   
 Makuu au kwa njia ya mtandao kupitia barua pepe Consolatha.Resto@nmbbank.co.tz kabla ya saa 4 asubuhi  
 siku ya Alhamisi tarehe 1 Juni 2023.
3. Wanahisa wanaotarajia kuhudhuria kikao watahudhuria kwa njia ya mtandao. Nakala za taarifa ya mwaka na  
 fomu za mwakilishi zitapatikana matawini na kwenye tovuti ya Benki ya NMB (www.nmbbank.co.tz).
4. Wakurugenzi wamependekeza ulipwaji wa gawio la shilingi 286 kwa kila hisa, inayoleta jumla ya shilingi 143.1  
 bilioni, kutokana na faida ya mwaka 2022.

Tarehe za kuzingatia:

Tarehe ya tangazo:    - 12 Mei 2023
Hisa kuuzwa pamoja na gawio :   - 12 Mei 2023 
Mwisho wa hisa kuuzwa pamoja na gawio :  - 31 Mei 2023 
Hisa kuanza kuuzwa bila gawio:   - 1 Juni 2023
Daftari la wanahisa kufungwa:   - 5 Juni 2023 
Malipo ya gawio kwa wanahisa: kuanzia tarehe             - 14 Juni 2023

Kwa agizo la Bodi.
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Kaimu Katibu wa Kampuni
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