
TAARIFA KWA WANAHISA WA NMB UHAKIKI WA TAARIFA ZA 

KIBENKI NA NAMBA YA MLIPA KODI (TIN) KWA WANAHISA WA 

BENKI YA NMB  
 

Ndugu mwanahisa, tunapenda kukutarifu kuwa benki ya NMB Plc inaendelea na zoezi la uhakiki 

wa taarifa za wanahisa wake. Hivyo basi tunaomba uboreshe taarifa za mawasiliano yako, taarifa 

za kibenki kwa ajili ya akaunti yako husika utakayotumia kupokea gawio pamoja na namba yako 

ya mlipa kodi ili kuwasilisha taarifa zako za kodi ya zuio (Withholding tax) kwa mamlaka ya kodi 

(TRA) kama sheria inavyoelekeza 

Zoezi hili ni kwa wananahisa pekee wa NMB 

i. Ambao hawajawasilisha namba ya mlipa kodi (Taxpayer Identification Number-TIN) 

ii. Ambao wamebadilisha akaunti zao za kupokelea gawio na hawajaitaarifu benki (Ikiwa 

ni pamoja na wanahisa wapya). 

iii. Ambao hawajawahi kupata gawio lolote tangu waliponunua hisa za NMB 

iv. Ambao wamebadilisha namba ya simu au anuani ya makazi 

v. Ambao akaunti zao zimefungwa/ zimelala (Dormant) 

Tafadhali tembelea tawi la benki ya NMB lililo karibu nawe ukiwa na nakala ya kitambulisho 

chako (Kitambulisho cha Taifa/uraia, Mpiga Kura au hati ya kusafiria) pamoja na cheti cha hisa. 

 

Kwa maelezo Zaidi, tafadhali wasiliana nasi kupitia: 

NMB Plc – Makao Makuu | Ohio/Ali Hassan Mwinyi  

Ghorofa ya nne - Idara ya Fedha na Taarifa 

S.L.P 9213, Dar es Salaam, Tanzania 

                          

Barua Pepe: Dividend_Unit@nmbbank.co.tz 

             Au  

Wasiliana nasi kupitia namba ya simu 0222322356 au 0222322421 

 

 

 

 


