



TAARIFA KWA WANAHISA WA NMB UBORESHAJI WA TAARIFA ZA KIBENKI NA NAMBA YA MLIPA KODI (TIN)

Benki ya NMB inapenda kuwataarifu wanahisa wake kuwa wanatakiwa kuboresha taarifa zao ikiwemo akaunti ya benki, taarifa za mawalisiliano ikiwa pamoja na taarifa za ndugu au jamaa wa karibu na namba ya utambulisho wa mlipa kodi (TIN) ili kuwezesha benki ya NMB kulipa gawio kwa wakati.

Maboresho haya ni mahususi kwa wanahisa wa NMB:

- i. Ambao hawajawasilisha namba ya mlipa kodi (TIN) kama inavyotakiwa na Mamlaka ya Mapato Tanzania (TRA).
- ii. Wanahisa wote wapya wa benki ya NMB ambao taarifa zao hazipo benki.
- iii. Ambao wamebadilisha akaunti zao za kupokelea gawio na hawajitaarifu benki.
- iv. Ambao hawajapokea gawio lililopita la hisa za NMB.
- v. Ambao wamebadilisha taarifa za mawasiliano (mf. namba ya simu, taarifa za ndugu au jamaa wa karibu).
- vi. Ambao akaunti zao zimefungwa au hazijatumika kwa muda mrefu.

Wanahisa wanaombwa kujaza fomu ya mwanahisa inayopatikana tawi lolote la NMB lililopo karibu yao. Fomu hii pia inapatikana kwenye tovuti ya Benki www.nmmbank.co.tz.

Tafadhali ambatanisha nakala ya kitambulisho (Kitambulisho cha Taifa/uraia, Mpiga kura au hati ya kusafiria) na namba ya utambulisho wa mlipa kodi (TIN).

Kwa taarifa zaidi, tafadhali wasiliana nasi kupitia

Namba ya simu: +255 22 232 2913

Barua Pepe: Dividend_Unit@nmmbank.co.tz

NMB Plc – Makao Makuu

Ohio/Ali Hassan Mwinyi

Ghorofa ya Kwanza - Kitengo cha Mahusiano ya Wawekezaji

S.L.P 9213, Dar es Salaam, Tanzania