

TAARIFA KWA WANAHISA WA NMB

UBORESHAJI WA TAARIFA ZA KIBENKI NA NAMBA YA MLIPA KODI (TIN)

Benki ya NMB inapenda kuwataarifu wanahisa wake kuboresha taarifa zao ikiwemo Akaunti ya benki, namba ya utambulisho wa mlipa kodi (TIN) na mawasiliano ili kuwezesha kulipa gawio kwa wakati.

Maboresho haya ni kwa wanahisa wa NMB:

- i. Ambao hawajatupatia namba ya mlipa kodi (TIN) kama inavyotakiwa na TRA
- ii. Wanahisa wote wapya ambao taarifa zao hazipo benki
- iii. Ambao wamebadilisha akaunti zao za kupokelea gawio na hawajaitaarifu benki
- iv. Ambao wamebadilisha taarifa za mawasiliano (mf. namba ya simu) na hawajaitaarifu benki
- v. Ambao hawajapokea gawio lao la hisa za NMB kwa miaka iliyopita
- vi. Ambao akaunti zao zimefungwa au hazijatumika kwa muda mrefu

Wanahisa wanaombwa kutembelea tawi letu la NMB lililo karibu yao, dawati la huduma kwa wateja wakiwa na nakala ya kitambulisho (Kitambulisho cha Taifa/uraia, Mpiga kura au hati ya kusafiria).

Kwa taarifa zaidi, tafadhali wasiliana nasi kupitia:

Namba ya simu: 0222322421 au 0222322356

Barua Pepe: Dividend_Unit@nmbbank.co.tz

NMB Plc - Makao Makuu

Ohio/Ali Hassan Mwinyi, Ghorofa ya nne - Idara ya Fedha na Taarifa
S.L.P 9213, Dar es Salaam, Tanzania