

UWAKILISHI

TO:
The Company Secretary
NMB Bank PLC
NMB Head Office
Ali Hassan Mwinyi/Ohio Streets
P.O. Box 9213
Dar es Salaam

Mimi/Sisi.....
.....wa Mjumbe/Wajumbe wa
NMB BANK PLC ambaye/ambao nimeruhusiwa/tumeruhusiwa kupiga kura,
ninamchagua/tunamchagua.....mwenye barua
pepe..... na namba ya simu kama
Mwakilishi kupiga kura kwa niaba yangu/yetu kwenye MKUTANO MKUU WA ISHIRINI WA
MWAKA wa kampuni utakaofanyika katika njia ya mtandao siku ya Ijumaa tarehe 5 Juni 2020,
hata katika kuahirishwa kwake.

Imesainiwa tarehesiku ya 2020

Sahihi ya/za mwanachama/wanachama

Angalizo: Mwanachama anayeruhusiwa kuhudhuria na kupiga kura anaweza kuchagua, kwa maandishi mwakilishi kuhudhuria, kupiga kura na kuongea kwa niaba yake. Mwakilishi pia si lazima awe mjumbe wa kampuni.

Fomu hii ijazwe kikamilifu na kurejeshwa kwa njia ya kielektroniki kupitia barua ya pepe ya Katibu wa Benki:

Lilian.Komwihangiro@nmbbank.co.tz kabla ya tarehe 4 Juni 2020 kabla ya saa sita mchana.