

UWAKILISHI

TO:
The Company Secretary
NMB Bank PLC
NMB Head Office
Ali Hassan Mwinyi/Ohio Streets
P.O. Box 9213
Dar es Salaam

Mimi/Sisi.....
.....wa Mjumbe/Wajumbe wa
NMB BANK PLC ambaye/ambao nimeruhusiwa/tumeruhusiwa kupiga kura,
ninamchagua/tunamchagua.....mwenye barua
pepe..... na namba ya simu kama
Mwakilishi kupiga kura kwa niaba yangu/yetu kwenye MKUTANO MKUU WA ISHIRINI NA MOJA
WA MWAKA wa kampuni utakaofanyika katika njia ya mtandao siku ya Ijumaa tarehe 4 Juni
2021, hata katika kuahirishwa kwake.

Imesainiwa tarehesiku ya 2021

Sahihi ya/za mwanachama/wanachama

**Angalizo: Mwanachama anayeruhusiwa kuhudhuria na kupiga kura anaweza kuchagua, kwa
maandishi mwakilishi kuhudhuria, kupiga kura na kuongea kwa niaba yake. Mwakilishi pia
si lazima awe mjumbe wa kampuni.**

**Fomu hii ijazwe kikamilifu na kurejeshwa kwa njia ya kielekroniki kabla ya tarehe 3 Juni,
2021 Saa 6.00 Mchana kupitia barua ya pepe ya Katibu wa Benki:**

**[Lilian. Komwihangiro@nmbbank.co.tz](mailto:Lilian.Komwihangiro@nmbbank.co.tz) kabla ya tarehe 3 Juni 2021 kabla ya saa sita
mchana.**