

UWAKILISHI

Kwa:
Katibu wa Benki,
Benki ya NMB,
Makao Makuu ya NMB,
Barabara ya Ali Hassan,
Mwinyi/Ohio,
S.L.P 9213,
Dar es Salaam.

Mimi/Sisi.....
.....wa Mjumbe/Wajumbe wa
Benki ya NMB ambaye/ambao nimeruhusiwa/tumeruhusiwa kupiga kura,
ninamchagua/tunamchagua.....mwenye barua
pepe..... na namba ya simu
kama Mwakilishi kupiga kura kwa niaba yangu/yetu kwenye MKUTANO MKUU WA ISHIRINI NA
NNE WA MWAKA wa kampuni utakaofanyika katika njia ya mtandao siku ya Ijumaa tarehe 7
Juni 2024, hata katika kuahirishwa kwake.

Imesainiwa tarehesiku ya 2024

Sahihi ya/za mwanachama/wanachama

**Angalizo: Mwanachama anayeruhusiwa kuhudhuria na kupiga kura anaweza kuchagua, kwa
maandishi mwakilishi kuhudhuria, kupiga kura na kuongea kwa niaba yake. Mwakilishi pia
si lazima awe mjumbe wa kampuni.**

**Fomu hii ijazwe kikamilifu na kuwasilishwakwenye ofisi ya katibu wa Benki iliyopo Makao
Makuu ya Benki ya NMB au kwa njia ya mtandao kupitia barua pepe
Mwantumu.Salim@nmbbank.co.tz kabla ya saa 4 asubuhi siku ya Alhamisi tarehe 6 Juni
2024.**