
UWAKILISHI 

 

 

Kwa: 
Kaimu Katibu wa Benki, 
NMB Bank PLC, 
NMB Makao Makuu,  
Barabara ya Ali Hassan 
Mwinyi/Ohio,  
S.L.P 9213,  
Dar es Salaam 
 

 

 

Mimi/Sisi……………………………………………………………………………………………………………………………………

…….wa ……………………………………………………………………………………………. Mjumbe/Wajumbe wa 

NMB BANK PLC ambaye/ambao nimeruhusiwa/tumeruhusiwa kupiga kura, 

ninamchagua/tunamchagua…………………………………………………………mwenye barua 

pepe…………………………………………………… na namba ya simu ……………………………………………………… 

kama Mwakilishi kupiga kura kwa niaba yangu/yetu kwenye MKUTANO MKUU WA ISHIRINI NA 

TATU WA MWAKA wa kampuni utakaofanyika katika njia ya mtandao siku ya Ijumaa tarehe 2 

Juni 2023, hata katika kuahirishwa kwake. 

Imesainiwa  tarehe ………………………………………….….siku ya …………………………………………………. 2023 

 

Sahihi ya/za mwanachama/wanachama …………………………………………………………………………… 

 

Angalizo: Mwanachama anayeruhusiwa kuhudhuria na kupiga kura anaweza kuchagua, kwa 

maandishi mwakilishi kuhudhuria, kupiga kura na kuongea kwa niaba yake. Mwakilishi pia 

si lazima awe mjumbe wa kampuni. 

Fomu hii ijazwe kikamilifu na kurejeshwa kwa njia ya kielekroniki kabla ya tarehe 1 Juni, 
2023 Saa 4.00 Asubuhi kupitia barua ya pepe ya Katibu wa Benki:  
consolatha.resto@nmbbank.co.tz.  


