
Taarifa ya Mkutano Mkuu 
Maalum wa 7 wa Wanahisa wa 

Benki ya NMB 

www.nmbbank.co.tz

Taarifa inatolewa kwamba Mkutano Mkuu Maalum wa Saba wa Wanahisa wa NMB utafanyika katika ukumbi wa 
Mlimani City, Dar es Salaam saa 4 asubuhi siku ya Jumatano, tarehe 18 Machi, 2020. 

7.1 MATANGAZO NA AKIDI 

7.2 KUPITISHA AJENDA ZA MKUTANO 

7.3 KUPOKEA NA KUTHIBITISHA MABADILIKO   
 KWENYE KANUNI ZA KAMPUNI

7.4 KUPOKEA NA KUTHIBITISHA KUJIUDHURU NA   
 KUTEULIWA KWA WAKURUGENZI WA BODI

7.5 MENGINEYO

AJENDA: 

MAELEZO MUHIMU

1. Mwanachama anayetarajia kuhudhuria Mkutano lazima aje na nakala yake ya risiti ya uwekezaji wa hisa (Depository  
 receipt) au kitambulisho cha Taifa au Hati ya kusa�ria au kadi yake ya benki.

2. Mjumbe anayeruhusiwa kuhudhuria na kupiga kura kwenye Mkutano anaruhusiwa kuchagua mwakilishi kuhudhuria  
 na kupiga kura kwa niaba yake kwa kufuata /kuzingatia taratibu na Sheria za Kampuni kama zilivyorekebishwa. Fomu  
 ya uwakilishi lazima iwasilishwe kwenye o�si iliyosajiliwa ya Kampuni kabla ya saa 4 asubuhi, Jumanne ya tarehe 17   
 Machi 2020.

3. Mwanachama anayetarajia kuhudhuria kikao atatakiwa kuhudhuria kwa gharama zake mwenyewe. Fomu za   
 mwakilishi zitapatikana matawini.

Kwa amri ya Bodi ya Wakurugenzi.

 ___________________ 
 Lilian R. Komwihangiro
 Katibu wa Kampuni

24 Februari 2020


