

UWAKILISHI

TO:
The Company Secretary
NMB Bank PLC
NMB Head Office
Ali Hassan Mwinyi/Ohio Streets
P.O. Box 9213
Dar es Salaam

Mimi/Sisi.....
.....wa Mjumbe/Wajumbe wa
NMB BANK PLC ambaye/ambao nimeruhusiwa/tumeruhusiwa kupiga kura,
ninamchagua/tunamchagua.....wa.....
..... kama Mwakilishi kupiga kura kwa niaba yangu/yetu kwenye MKUTANO MKUU WA
KUMI NA TISA WA MWAKA wa kampuni utakaofanyika kwenye ukumbi wa Julius Nyerere
Convention Centre, Dar es Salaam siku ya Jumamosi tarehe 15 Juni 2019, hata katika
kuahirishwa kwake.

Imesainiwa tarehesiku ya 2019

Sahihi ya/za mwanachama/wanachama

**Angalizo: Mwanachama anayeruhusiwa kuhudhuria na kupiga kura anaweza kuchagua, kwa
maandishi mwakilishi kuhudhuria, kupiga kura na kuongea kwa niaba yake. Mwakilishi pia
si lazima awe mjumbe wa kampuni.**