

## Utoaji wa Hati Fungani yenye thamani ya shilingi za Tanzania Bilioni Ishirini na Tano (na ongezeko la shilingi Bilioni Kumi na Tano) kwa kiwango cha riba kisichobadilika hadi mwaka 2022.

Benki ya NMB inapenda kutangaza kuwa Mamlaka ya Masoko ya Mitaji na Dhamana Tanzania kwa kutumia kifungu cha Sheria ya Masoko ya Mitaji na Dhamana (Sura ya 79 ya sheria za Tanzania) Mnamo Tarehe 17 Novemba 2015, Mamlaka ya Masoko ya Mitaji na Dhamana Iliidhinisha Waraka wa Matarajio wa Benki ya NMB kuhusu Programu ya Utoaji wa Hati fungani ya Muda wa Kati yenye thamani ya jumla ya shilingi za kitanzania bilioni 200

Randama ya taarifa iliyoidhinishwa na sheria ya mamlaka ya masoko ya mitaji na dhamana ipo tayari kusambazwa kwa wawekezaji

Benki ya Stanbic Tanzania ndiye Mratibu na Msajili, kampuni ya Orbit Securities Limited ni Dalali wa mauzo na NMB ndio benki inayopokea na kulipa.

### Taarifa muhimu za dhamana hiyo zinaainishwa hapa chini:

<b>Mtoaji</b>	Benki ya NMB	
<b>Maelezo</b>	Programu ya muda wa kati	
<b>Kiwango cha Programu</b>	TZS 200,000,000,000	
<b>Awamu</b>	03	
<b>Maelezo ya Awamu</b>	Hati Fungani ya wateja binafsi	
<b>Kiwango cha Awamu</b>	TZS 25,000,000,000 (na ongezeko la TZS 15,000,000,000)	
<b>Taarifa za Programu</b>	Hati Fungani isiyo na dhamana	
<b>Kiwango cha Chini</b>	[TZS 500,000 kwa ongezeko la 10,000]	
<b>Muda wa Kuwekeza</b>	Miaka 3	
<b>Kiwango cha Riba</b>	[10%] kwa mwaka	
<b>Kuorodheshwa Soko la Hisa</b>	Hati Fungani itaorodheshwa kwenye Soko la Hisa la Dar es Salaam, Maombi ya kuorodheshwa yameshapelekwa Soko la Hisa la Dar es Salaam	
<b>Ratiba</b>	Ofa itafunguliwa	Saa 2.00 asubhui [Juni 10, 2019]
	Ofa itafungwa	Saa 11.00 Jioni [Julai 08, 2019]
	Ugawaji wa Hati Fungani	Saa 4.00 asubhui [Julai 11, 2019]
	Tarehe ya kuwataarifu wawekezaji (barua pepe/simu)	Saa 8.00 Mchana [Julai 12, 2019]
	Tarehe ya Utoaji	Saa 6.00 mchana [Julai 15, 2019]

### MAWASILIANO:

Nakala za mkataba wa taarifa, bei na fomu za maombi zinapatikana kwenye ofisi zilizoorodheshwa hapa chini na kwenye tovuti ya Benki ambayo ni [www.nmbtz.com](http://www.nmbtz.com);

<b>Muuzaji</b>		Sigifrida Joseph NMB Bank Plc	Simu: +255 22 2322037 Barua pepe: <a href="mailto:nmbbond@nmbtz.com">nmbbond@nmbtz.com</a>
<b>Benki inayopokea na kulipa</b>		Dismas Nsindo NMB Bank Plc	Simu: +255 22 2322369 Barua pepe: <a href="mailto:nmbbond@nmbtz.com">nmbbond@nmbtz.com</a>
<b>Mratibu</b>		Sarah Mkiramweni Benki ya Stanbic Tanzania	Simu: +255 22 266 6337 Barua pepe: <a href="mailto:nmbbond@stanbic.com">nmbbond@stanbic.com</a>
<b>Msajili</b>		Andrew Mgunda Benki ya Stanbic Tanzania	Simu: +255 22 266 6519 Barua pepe: <a href="mailto:nmbbond@stanbic.com">nmbbond@stanbic.com</a>
<b>Dalali wa mauzo</b>		Godfrey Gabriel Kampuni ya Orbit Securities	Simu: +255 22 211 1758 Barua pepe: <a href="mailto:orbit@orbit.co.tz">orbit@orbit.co.tz</a>